IT'S BODYGLOVB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Wellcome!!

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

โปรแกรม AAA LOGO 2009 "ออกแบบโลโก้แบบเจ๋ง"

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

โปรแกรม AAA LOGO 2009 "ออกแบบโลโก้แบบเจ๋ง" Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: โปรแกรม AAA LOGO 2009 "ออกแบบโลโก้แบบเจ๋ง"   โปรแกรม AAA LOGO 2009 "ออกแบบโลโก้แบบเจ๋ง" EmptySat Jan 23, 2010 12:54 pm

.::โปรแกรม AAA LOGO V3.0 ::.

โปรแกรม AAA LOGO 2009 "ออกแบบโลโก้แบบเจ๋ง" AAA-Logo

รายละเอียด :

โปรแกรมที่ผมจะ มาแนะนำกัน ในวันนี้ก็คือโปรแกรม AAA Logo ซึ่งโปรแกรมสร้าง Logo ระดับมืออาชีพ สำหรับเพื่อนๆ อาจจะนำไปใช้ในการทำงานหรือเรื่องการเรียนก็ได้ครับ อีกทั้งยังสามารถออกแบบ Logo แล้วนำออกขายได้จริง เพราะความสามารถของโปรแกรมที่รองรับระบบงานพิมพ์ขนาดใหญ่ด้วยครับ และมีแบบ Logo ให้เลือกใช้งานนับพันๆ ภาพ เลยทีเดียว (8,500 Logo Objects, 500 Templates) สามารถนำไปดัดแปลงสร้าง Logo ใหม่ได้ไม่อั้น หรือหากเพื่อนๆใช้ควบคู่กับ Photo shop ก็ได้ครับ ซึ่งเวอร์ชั่นที่นำมาให้ดาวน์โหลดนี้เป็นตัวทดลองใช้นะครับ หากเพื่อนๆ คนไหนลองเล่นแล้วอยากได้เป็นเจ้าก็ก็ไปลองหาซื้อดูนะครับ ราคาประมาณ 2400 บาทครับ

โปรแกรมนี้มีให้ ดาว์โหลด ไปทดลองเล่นฟรีนะครับ ขนาดไฟล์ 10.7 MB

ที่มา : http://km-bodyglovb.blogspot.com/2009/12/aaa-logo-v30_15.html
ขึ้นไปข้างบน Go down

โปรแกรม AAA LOGO 2009 "ออกแบบโลโก้แบบเจ๋ง"
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ย่อหน้าต่างให้ไม่เหมือนใครด้วย "T3 Dask Destop 3D"
» "โปรแกรมค้นหารายละเอียด และ ช่องโหว่" ของคอมพิวเตอร์คุณ!!!
» [PSP] F1 2009 USA FULL